Chào mừng bạn đến với Camera phụ kiện
Tin tức
Nguyên lý hoạt động của camera quan sát
Nguyên lý hoạt động của camera quan sát
Các yếu tố ảnh hướng tới chất lượng hình ảnh camera
Các yếu tố ảnh hướng tới chất lượng hình ảnh camera
Vài điểm lưu ý khi mua camera cho gia đình
Vài điểm lưu ý khi mua camera cho gia đình
Phân biệt các loại camera quan sát
Phân biệt các loại camera quan sát

SẢN PHẨM NỔI BẬT

Adaptor 220VAC/12VDC/5Amp
Switching

  • Điện áp đầu vào dải rộng: 100~240VAC
    - Điện áp đầu ra: 12VDC
Nguồn Đầu Ghi Hình 12V-5A Acbel Nguồn Đầu Ghi Hình 12V-5A Acbel
150,000đ

Mic thu âm điện động đa hướng
- Vùng hoạt động 20-25m2 trong nhà
- Jack kết nối AV
- Nguồn 12VDC

Micro Thu Âm Cho Camera Và Đầu Ghi Hình Micro Thu Âm Cho Camera Và Đầu Ghi Hình
120,000đ

Lõi mạ đồng chất lượng cao
- Vít vặn nối dây lõi
- Đuôi Jack lò xo

Jack BNC Đuôi Lò Xo Loại Tốt Jack BNC Đuôi Lò Xo Loại Tốt
5,000đ
  • Khoảng cách phát hiện: 12m, góc phát hiện: 110° ngang và 60° dọc.
  • Tich hợp anten lớn,...
Báo Động Hồng Ngoại Rời Cho Hệ Thống Báo Động Báo Động Hồng Ngoại Rời Cho Hệ Thống Báo Động
100,000đ

Báo động cửa là 1 cặp cảm biến từ. Gắn 2 miếng của cặp cảm biến từ vào 2 phần của cửa nhà Bạn sao cho khi cửa...

Báo Động CửaTừ Rời Cho Hệ Thống Báo Động Báo Động CửaTừ Rời Cho Hệ Thống Báo Động
80,000đ

Chân đế chuyên dùng cho Camera Dome-camera ốp trần và các dòng camera Home IP (Camera WIFI xoay 360 độ)

Chân Đế Cho Camera Dome-Camera IP Chân Đế Cho Camera Dome-Camera IP
30,000đ

Chân đế sắt cho camera thân vừa và nhỏ

Kích thước 150cm

Sơn tỉnh điện ngoài trời

Chân Đế Camera Sắt 150CM Chân Đế Camera Sắt 150CM
30,000đ

Jack cấm cái DC vặn vít dùng cho nguồn tổng trộng hệ thống camera

Kích thước 3.5mm

Jack Cấm Cái Nguồn DC Vặn Vít Jack Cấm Cái Nguồn DC Vặn Vít
5,000đ

Jack cấm đực DC vặn vít dùng cho nguồn tổng trộng hệ thống camera

Kích thước 3.5mm

JACK CẤM ĐỰC NGUỒN DC VẶN VÍT JACK CẤM ĐỰC NGUỒN DC VẶN VÍT
5,000đ

Jack mạng RJ45 Cat 5 AMP chính hãng

 

Jack Mạng Cat 5 AMP Chính Hãng RJ45-AMP Jack Mạng Cat 5 AMP Chính Hãng RJ45-AMP
400,000đ

Jack mạng RJ45 Cat 6 AMP chính hãng

Với thời buổi phát triển của cộng nghệ khoa học như hiện này, thì...

JACK MẠNG CAT 6 AMP CHÍNH HÃNG RJ45-AMP JACK MẠNG CAT 6 AMP CHÍNH HÃNG RJ45-AMP
1,900,000đ

Jack mạng RG45 Cat 5 lõi đồng to giá rẽ

Dùng cho cả dây mạng cat 5 và cat 6

Jack Mạng Cat 5 Lõi Đồng To Giá Rẽ Jack Mạng Cat 5 Lõi Đồng To Giá Rẽ
150,000đ

Dây BNC chuyên dùng cho dây điện thoại 2 lõi và 4 lõi

Khoảng cách đi xa đến 100M với...

Dây BNC Dùng Cho Cáp Điện Thoại 2 Lõi Dây BNC Dùng Cho Cáp Điện Thoại 2 Lõi
5,000đ

Dây nhảy quang 3m

Dây Nhảy Quang 3M Dây Nhảy Quang 3M
50,000đ

Kích thước 110 x 110 x 5mm
- Chất liệu PVC chống cháy
- Loại hộp kín, có nắp đậy kín 100%

Hộp Kỹ Thuật Nối Dây 11x11 Chuyên Dùng Cho Camera Hộp Kỹ Thuật Nối Dây 11x11 Chuyên Dùng Cho Camera
150,000đ

Đuôi F5 độ bền cao, Có gioăng cao su chống nước
- Đầu Jack lõi đồng tinh xảo
- Kẹp lõi dây bằng đồng

Jack Tín Hiệu BNC+F% Đồng Nguyên Chất Jack Tín Hiệu BNC+F% Đồng Nguyên Chất
5,000đ
Xem thêm

Camera WIFI Chính Hãng

Đèn Năng Lượng Mặt Trời

Camera IP outdoor PTZ 2MP

Camera PTZ DS-2DE4220IW-DE Camera PTZ DS-2DE4220IW-DE
14,660,000đ 20%
11,728,000đ

Nút thoát hiểm

Nút thoát hiểm DS-K7P01 Nút thoát hiểm DS-K7P01
375,000đ 20%
300,000đ

Đầu đọc thẻ Mifare không nút bấm

Đầu đọc thẻ DS-K1102M Đầu đọc thẻ DS-K1102M
1,160,000đ 20%
928,000đ

Camera wifi đa năng 1.3 MegaPixel
-Dễ dàng cài đạt và sử dụng, cắm điện là có thể chạy
-Xem vidio mọi...

Camera Wifi FOFU FF-8221WP Camera Wifi FOFU FF-8221WP
1,500,000đ 20%
1,200,000đ

 Camera wifi đa năng 2 MegaPixel
-Dễ dàng cài đạt và sử dụng, cắm điện là có thể chạy
-Xem vidio...

Camera Wifi FOFU FF-8122WP/G Camera Wifi FOFU FF-8122WP/G
1,600,000đ

Camera wifi đa năng 1MegaPixel
-Dễ dàng cài đạt và sử dụng, cắm điện là có thể chạy
-Xem vidio mọi...

Camera Wifi FOFU FF-8120WP/W Camera Wifi FOFU FF-8120WP/W
1,200,000đ 20%
960,000đ

Nút thoát hiểm

Nút thoát hiểm DS-K7P03 Nút thoát hiểm DS-K7P03
820,000đ 20%
656,000đ

Nút thoát hiểm

Nút thoát hiểm DS-K7P02 Nút thoát hiểm DS-K7P02
375,000đ 20%
300,000đ

Phụ Kiện Camera Tổng Hợp

Adaptor 220VAC/12VDC/5Amp
Switching

  • Điện áp đầu vào dải rộng: 100~240VAC
    - Điện áp đầu ra: 12VDC
Nguồn Đầu Ghi Hình 12V-5A Acbel Nguồn Đầu Ghi Hình 12V-5A Acbel
150,000đ

Mic thu âm điện động đa hướng
- Vùng hoạt động 20-25m2 trong nhà
- Jack kết nối AV
- Nguồn 12VDC

Micro Thu Âm Cho Camera Và Đầu Ghi Hình Micro Thu Âm Cho Camera Và Đầu Ghi Hình
120,000đ

Lõi mạ đồng chất lượng cao
- Vít vặn nối dây lõi
- Đuôi Jack lò xo

Jack BNC Đuôi Lò Xo Loại Tốt Jack BNC Đuôi Lò Xo Loại Tốt
5,000đ
  • Khoảng cách phát hiện: 12m, góc phát hiện: 110° ngang và 60° dọc.
  • Tich hợp anten lớn,...
Báo Động Hồng Ngoại Rời Cho Hệ Thống Báo Động Báo Động Hồng Ngoại Rời Cho Hệ Thống Báo Động
100,000đ

Báo động cửa là 1 cặp cảm biến từ. Gắn 2 miếng của cặp cảm biến từ vào 2 phần của cửa nhà Bạn sao cho khi cửa...

Báo Động CửaTừ Rời Cho Hệ Thống Báo Động Báo Động CửaTừ Rời Cho Hệ Thống Báo Động
80,000đ

Chân đế chuyên dùng cho Camera Dome-camera ốp trần và các dòng camera Home IP (Camera WIFI xoay 360 độ)

Chân Đế Cho Camera Dome-Camera IP Chân Đế Cho Camera Dome-Camera IP
30,000đ

Chân đế sắt cho camera thân vừa và nhỏ

Kích thước 150cm

Sơn tỉnh điện ngoài trời

Chân Đế Camera Sắt 150CM Chân Đế Camera Sắt 150CM
30,000đ

Jack cấm cái DC vặn vít dùng cho nguồn tổng trộng hệ thống camera

Kích thước 3.5mm

Jack Cấm Cái Nguồn DC Vặn Vít Jack Cấm Cái Nguồn DC Vặn Vít
5,000đ

12×10/100/1000Base-T(X) ports and 12×1000Base-F(X), SFP socket, Managed

Switch 12 cổng RJ45 10/100/1000M và 12 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-CS7024-12GF12GT Switch 12 cổng RJ45 10/100/1000M và 12 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-CS7024-12GF12GT
9,056,000đ

24×10/100/1000Base-T(X) ports and 2×1000Base-F(X), SFP socket, Managed

Switch 24 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-CS7026-2GF24GT Switch 24 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-CS7026-2GF24GT
9,900,000đ

24×10/100/1000Base-T(X) ports and 2×1000Base-F(X), SFP socket

Swicth 24 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M mã YT-DS1026-2GF24GT Swicth 24 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M mã YT-DS1026-2GF24GT
9,900,000đ

16×10/100/1000Base-T(X) ports and 2×1000Base-F(X), SFP socket

Switch 16 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang socket SFP 10/100/1000M mã YT-DS1018-2GF16GT Switch 16 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang socket SFP 10/100/1000M mã YT-DS1018-2GF16GT
8,548,000đ

12×10/100/1000Base-T(X) ports and 4×1000Base-F(X), SFP socket, Managed

Switch 12 cổng RJ45 10/100/1000M và 4 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-DS7016-4GF12GT Switch 12 cổng RJ45 10/100/1000M và 4 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-DS7016-4GF12GT
7,245,000đ

8×10/100/1000Base-T(X) ports and 2×1000Base-F(X), SFP socket, Managed

Swicth 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang FX socket SFP 10/100/1000M Managed mã YT-DS6010-2GF8GT Swicth 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang FX socket SFP 10/100/1000M Managed mã YT-DS6010-2GF8GT
5,071,000đ

8×10/100/1000Base-T(X) ports and 2×1000Base-F(X), SFP socket

Swicth 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M mã YT-DS2010-2GF8GT Swicth 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M mã YT-DS2010-2GF8GT
3,156,000đ

8×10/100/1000Base-T(X) ports and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC

Switch 8 cổng RJ45 TX 10/100/1000M và 1 cổng quang FX 10/100/1000M mã YT-DS209-1GF8GT Switch 8 cổng RJ45 TX 10/100/1000M và 1 cổng quang FX 10/100/1000M mã YT-DS209-1GF8GT
2,124,000đ

Cáp Mạng Và Thiết Bị Mạng

Thiết Bị Báo Động

Chuông Cửa Màn Hình

Hệ Thống Tổng Đài


Đối tác


TIẾT KIỆM Nhập khẩu trực tiếp
NHANH CHÓNG Sản xuất trực tiếp
UY TÍN Chất lượng chuẩn
AN TOÀN Đối tác chân thành
11/10 Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM
Email: pminhbaohp@gmail.com
Điện thoại: 0915 288 800
109 Hàm Nghi, Quận Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
Điện thoại: 0909 286 500
Ô1, Khu 2, Thị trấn Chợ Gạo, Tỉnh Tiền Giang
Điện thoại: 0909 286 500
Số 71 Nguyễn Huệ, Phường 2, Tp. Vĩnh Long, TỉnhVĩnh Long
Điện thoại: 0909 286 500