Chào mừng bạn đến với Camera phụ kiện
Trang chủ / Sản phẩm / Switch 8 cổng RJ45 TX 10/100/1000M và 1 cổng quang FX 10/100/1000M mã YT-DS209-1GF8GT
Sản phẩm
Hỗ trợ khách hàng
Tin tức
Thống kê truy cập
Online: 11
Hôm nay: 291
Tất cả: 172,590

Switch 8 cổng RJ45 TX 10/100/1000M và 1 cổng quang FX 10/100/1000M mã YT-DS209-1GF8GT

Giá: 2,124,000 VNĐ
Mô tả

8×10/100/1000Base-T(X) ports and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

8 cổng TX RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps và 1 cổng  quang Fiber Duplex FX  tốc độ 10/100/1000Mbps

Sử dụng cáp quang Singlemode 9/125nm

Kết nối cổng quang Fiber Duplex chuẩn SC

Truyền dữ liệu tín hiệu quang lên tới 20KM

Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u/ab/z

Hỗ trợ 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 1 cổng fiber SC 10/100/1000M

Tự động kết nối MDI/MDI-X

Hỗ trợ VLANTự động chuyển hướng 10/100, tốc độ tối đa 10/100/1000M(full-duplex)

Hỗ trợ địa chỉ MAC

Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC

Lưu trữ và chuyển tiếp

Đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị

Hỗ trợ độ dài gói tin 1552/ 1536 byte

SẢN PHẨM LIÊN QUAN

<p>12&times;10/100/1000Base-T(X) ports and 12&times;1000Base-F(X), SFP socket, Managed</p>
Xem thêm
Switch 12 cổng RJ45 10/100/1000M và 12 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-CS7024-12GF12GT Switch 12 cổng RJ45 10/100/1000M và 12 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-CS7024-12GF12GT
9,056,000 100%
9,056,000
<p>24&times;10/100/1000Base-T(X) ports and 2&times;1000Base-F(X), SFP socket, Managed</p>
Xem thêm
Switch 24 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-CS7026-2GF24GT Switch 24 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-CS7026-2GF24GT
9,900,000 100%
9,900,000
<p>24&times;10/100/1000Base-T(X) ports and 2&times;1000Base-F(X), SFP socket</p>
Xem thêm
Swicth 24 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M mã YT-DS1026-2GF24GT Swicth 24 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M mã YT-DS1026-2GF24GT
9,900,000 100%
9,900,000
<p>16&times;10/100/1000Base-T(X) ports and 2&times;1000Base-F(X), SFP socket</p>
Xem thêm
Switch 16 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang socket SFP 10/100/1000M mã YT-DS1018-2GF16GT Switch 16 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang socket SFP 10/100/1000M mã YT-DS1018-2GF16GT
8,548,000 100%
8,548,000
<p>12&times;10/100/1000Base-T(X) ports and 4&times;1000Base-F(X), SFP socket, Managed</p>
Xem thêm
Switch 12 cổng RJ45 10/100/1000M và 4 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-DS7016-4GF12GT Switch 12 cổng RJ45 10/100/1000M và 4 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-DS7016-4GF12GT
7,245,000 100%
7,245,000
<p>8&times;10/100/1000Base-T(X) ports and 2&times;1000Base-F(X), SFP socket, Managed</p>
Xem thêm
Swicth 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang FX socket SFP 10/100/1000M Managed mã YT-DS6010-2GF8GT Swicth 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang FX socket SFP 10/100/1000M Managed mã YT-DS6010-2GF8GT
5,071,000 100%
5,071,000
<p>8&times;10/100/1000Base-T(X) ports and 2&times;1000Base-F(X), SFP socket</p>
Xem thêm
Swicth 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M mã YT-DS2010-2GF8GT Swicth 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M mã YT-DS2010-2GF8GT
3,156,000 100%
3,156,000
TIẾT KIỆM Nhập khẩu trực tiếp
NHANH CHÓNG Sản xuất trực tiếp
UY TÍN Chất lượng chuẩn
AN TOÀN Đối tác chân thành
11/10 Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM
Email: pminhbaohp@gmail.com
Điện thoại: 0915 288 800
109 Hàm Nghi, Quận Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
Điện thoại: 0909 286 500
Ô1, Khu 2, Thị trấn Chợ Gạo, Tỉnh Tiền Giang
Điện thoại: 0909 286 500
Số 71 Nguyễn Huệ, Phường 2, Tp. Vĩnh Long, TỉnhVĩnh Long
Điện thoại: 0909 286 500
1
Bạn cần hỗ trợ?