Chào mừng bạn đến với Camera phụ kiện
Tin tức
Nguyên lý hoạt động của camera quan sát
Nguyên lý hoạt động của camera quan sát
Các yếu tố ảnh hướng tới chất lượng hình ảnh camera
Các yếu tố ảnh hướng tới chất lượng hình ảnh camera
Vài điểm lưu ý khi mua camera cho gia đình
Vài điểm lưu ý khi mua camera cho gia đình
Phân biệt các loại camera quan sát
Phân biệt các loại camera quan sát

SẢN PHẨM NỔI BẬT

Ổ cứng chuyên dụng Skyhawk 1000GB dùng cho Camera. Hỗ trợ ghi hình lên đến 32 kênh HD đồng thời Hoạt động liên tục 24/7 trên các thiết bị DVR Đảm...
HDD SEAGATE Chuyên Dùng 1T HDD SEAGATE Chuyên Dùng 1T
1,250,000đ
Ổ cứng chuyên dụng Skyhawk 2000GB dùng cho Camera. Hỗ trợ ghi hình lên đến 32 kênh HD đồng thời Hoạt động liên tục 24/7 trên các thiết bị DVR Đảm...
HDD SEAGATE Chuyên Dùng 2T HDD SEAGATE Chuyên Dùng 2T
1,690,000đ
Nguồn Tổng DC Trong Nhà 24V Dùng Cho Đèn LED. Có Quạt Tản Nhiệt.
20A 20A
Liên Hệ
Nguồn Tổng DC 12V Chuyên Ngoài Trời Chống Mưa Có Quạt Tản Nhiệt
12V - 33A 12V - 33A
Liên Hệ
Sản xuất tại Việt Nam Siêu bền tỷ lệ như gần như = 0 Bảo hành trọn đời
ADAPTER 12V 2A VBM ADAPTER 12V 2A VBM
90,000đ 15%
76,500đ
Điện áp cấp vào từ 200v-240v~0.5A Điện áp xuất ra 12V-2A. BH 1 năm
NGUỒN ACTION TECK 12V 2A NGUỒN ACTION TECK 12V 2A
130,000đ 20%
104,000đ
Điện áp cấp vào từ 200v-240v~0.5A Điện áp xuất ra 12V-1A
NGUỒN DVE 12V 1A - Jean cũ NGUỒN DVE 12V 1A - Jean cũ
90,000đ 10%
81,000đ
BNC lò xo loại tốt lõi đồng nguyên chất
JACK BNC LÒ XO JACK BNC LÒ XO
Liên Hệ
Cáp HDMI Romewell có chứng nhận UL E131077, lõi 30 AWG phù hợp chuẩn full HD và 4K, dài 20 mét
CÁP HDMI 20M CÁP HDMI 20M
550,000đ
Cáp Đồng Trục Có Nguồn RG59 +2C CU (Màu trắng)-Cuộn 200m - ĐỘC QUYỀN
Cáp Đồng Trục Có Nguồn RG59 +2C CU Cáp Đồng Trục Có Nguồn RG59 +2C CU
860,000đ
Dây cáp điện thoại 4 lõi đồng nguyên chất có cường lực (Cuộn 500m)
Cáp ĐT 4 Lõi Cường Lực Cáp ĐT 4 Lõi Cường Lực
1,450,000đ
Cáp Đồng Trục Có Nguồn RG59 +2C CU (Màu trắng)-Cuộn 305m - ĐỘC QUYỀN
Cáp Đồng Trục Có Nguồn RG59 +2C CU Cáp Đồng Trục Có Nguồn RG59 +2C CU
1,600,000đ

Camera IP outdoor PTZ 2MP

Camera PTZ DS-2DE4220IW-DE Camera PTZ DS-2DE4220IW-DE
14,660,000đ 20%
11,728,000đ

Nút thoát hiểm

Nút thoát hiểm DS-K7P01 Nút thoát hiểm DS-K7P01
375,000đ 20%
300,000đ

Đầu đọc thẻ Mifare không nút bấm

Đầu đọc thẻ DS-K1102M Đầu đọc thẻ DS-K1102M
1,160,000đ 20%
928,000đ

Camera wifi đa năng 1.3 MegaPixel
-Dễ dàng cài đạt và sử dụng, cắm điện là có thể chạy
-Xem vidio mọi...

Camera Wifi FOFU FF-8221WP Camera Wifi FOFU FF-8221WP
1,500,000đ 20%
1,200,000đ
Xem thêm

Đèn Năng Lượng Mặt Trời

Camera IP outdoor PTZ 2MP

Camera PTZ DS-2DE4220IW-DE Camera PTZ DS-2DE4220IW-DE
14,660,000đ 20%
11,728,000đ

Nút thoát hiểm

Nút thoát hiểm DS-K7P01 Nút thoát hiểm DS-K7P01
375,000đ 20%
300,000đ

Đầu đọc thẻ Mifare không nút bấm

Đầu đọc thẻ DS-K1102M Đầu đọc thẻ DS-K1102M
1,160,000đ 20%
928,000đ

Camera wifi đa năng 1.3 MegaPixel
-Dễ dàng cài đạt và sử dụng, cắm điện là có thể chạy
-Xem vidio mọi...

Camera Wifi FOFU FF-8221WP Camera Wifi FOFU FF-8221WP
1,500,000đ 20%
1,200,000đ

 Camera wifi đa năng 2 MegaPixel
-Dễ dàng cài đạt và sử dụng, cắm điện là có thể chạy
-Xem vidio...

Camera Wifi FOFU FF-8122WP/G Camera Wifi FOFU FF-8122WP/G
1,600,000đ

Camera wifi đa năng 1MegaPixel
-Dễ dàng cài đạt và sử dụng, cắm điện là có thể chạy
-Xem vidio mọi...

Camera Wifi FOFU FF-8120WP/W Camera Wifi FOFU FF-8120WP/W
1,200,000đ 20%
960,000đ

Nút thoát hiểm

Nút thoát hiểm DS-K7P03 Nút thoát hiểm DS-K7P03
820,000đ 20%
656,000đ

Nút thoát hiểm

Nút thoát hiểm DS-K7P02 Nút thoát hiểm DS-K7P02
375,000đ 20%
300,000đ
Ổ cứng chuyên dụng Skyhawk 1000GB dùng cho Camera. Hỗ trợ ghi hình lên đến 32 kênh HD đồng thời Hoạt động liên tục 24/7 trên các thiết bị DVR Đảm...
HDD SEAGATE Chuyên Dùng 1T HDD SEAGATE Chuyên Dùng 1T
1,250,000đ
Ổ cứng chuyên dụng Skyhawk 2000GB dùng cho Camera. Hỗ trợ ghi hình lên đến 32 kênh HD đồng thời Hoạt động liên tục 24/7 trên các thiết bị DVR Đảm...
HDD SEAGATE Chuyên Dùng 2T HDD SEAGATE Chuyên Dùng 2T
1,690,000đ
Nguồn Tổng DC Trong Nhà 24V Dùng Cho Đèn LED. Có Quạt Tản Nhiệt.
20A 20A
Liên Hệ
Nguồn Tổng DC 12V Chuyên Ngoài Trời Chống Mưa Có Quạt Tản Nhiệt
12V - 33A 12V - 33A
Liên Hệ
Sản xuất tại Việt Nam Siêu bền tỷ lệ như gần như = 0 Bảo hành trọn đời
ADAPTER 12V 2A VBM ADAPTER 12V 2A VBM
90,000đ 15%
76,500đ
Điện áp cấp vào từ 200v-240v~0.5A Điện áp xuất ra 12V-2A. BH 1 năm
NGUỒN ACTION TECK 12V 2A NGUỒN ACTION TECK 12V 2A
130,000đ 20%
104,000đ
Điện áp cấp vào từ 200v-240v~0.5A Điện áp xuất ra 12V-1A
NGUỒN DVE 12V 1A - Jean cũ NGUỒN DVE 12V 1A - Jean cũ
90,000đ 10%
81,000đ
BNC lò xo loại tốt lõi đồng nguyên chất
JACK BNC LÒ XO JACK BNC LÒ XO
Liên Hệ

12×10/100/1000Base-T(X) ports and 12×1000Base-F(X), SFP socket, Managed

Switch 12 cổng RJ45 10/100/1000M và 12 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-CS7024-12GF12GT Switch 12 cổng RJ45 10/100/1000M và 12 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-CS7024-12GF12GT
9,056,000đ

24×10/100/1000Base-T(X) ports and 2×1000Base-F(X), SFP socket, Managed

Switch 24 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-CS7026-2GF24GT Switch 24 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-CS7026-2GF24GT
9,900,000đ

24×10/100/1000Base-T(X) ports and 2×1000Base-F(X), SFP socket

Swicth 24 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M mã YT-DS1026-2GF24GT Swicth 24 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M mã YT-DS1026-2GF24GT
9,900,000đ

16×10/100/1000Base-T(X) ports and 2×1000Base-F(X), SFP socket

Switch 16 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang socket SFP 10/100/1000M mã YT-DS1018-2GF16GT Switch 16 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang socket SFP 10/100/1000M mã YT-DS1018-2GF16GT
8,548,000đ

12×10/100/1000Base-T(X) ports and 4×1000Base-F(X), SFP socket, Managed

Switch 12 cổng RJ45 10/100/1000M và 4 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-DS7016-4GF12GT Switch 12 cổng RJ45 10/100/1000M và 4 cổng quang SFP socket 10/100/1000M managed mã YT-DS7016-4GF12GT
7,245,000đ

8×10/100/1000Base-T(X) ports and 2×1000Base-F(X), SFP socket, Managed

Swicth 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang FX socket SFP 10/100/1000M Managed mã YT-DS6010-2GF8GT Swicth 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang FX socket SFP 10/100/1000M Managed mã YT-DS6010-2GF8GT
5,071,000đ

8×10/100/1000Base-T(X) ports and 2×1000Base-F(X), SFP socket

Swicth 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M mã YT-DS2010-2GF8GT Swicth 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng quang SFP socket 10/100/1000M mã YT-DS2010-2GF8GT
3,156,000đ

8×10/100/1000Base-T(X) ports and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC

Switch 8 cổng RJ45 TX 10/100/1000M và 1 cổng quang FX 10/100/1000M mã YT-DS209-1GF8GT Switch 8 cổng RJ45 TX 10/100/1000M và 1 cổng quang FX 10/100/1000M mã YT-DS209-1GF8GT
2,124,000đ

Cáp Mạng Và Thiết Bị Mạng

Thiết Bị Báo Động

Chuông Cửa Màn Hình

Hệ Thống Tổng Đài


Đối tác


TIẾT KIỆM Nhập khẩu trực tiếp
NHANH CHÓNG Sản xuất trực tiếp
UY TÍN Chất lượng chuẩn
AN TOÀN Đối tác chân thành
11/10 Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM
Email: pminhbaohp@gmail.com
Điện thoại: 0915 288 800
109 Hàm Nghi, Quận Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
Điện thoại: 0909 286 500
Ô1, Khu 2, Thị trấn Chợ Gạo, Tỉnh Tiền Giang
Điện thoại: 0909 286 500
Số 71 Nguyễn Huệ, Phường 2, Tp. Vĩnh Long, TỉnhVĩnh Long
Điện thoại: 0909 286 500
1
Bạn cần hỗ trợ?